Today: Sat 23/06/2561
 เปิดจองห้อง 08:30-16:30
 
<< June 2018 >>
SunMonTueWedThuFriSat
     12 
3 456789 
10 1112131415 16 
17 18 19202122
24 252627282930 
 
PSU Passport
  Username
  
  Password
  
 
  
 
 
Supported browsers
Firefox, Chrome
 
 รายการ(งดการจอง) วันที่เริ่ม เวลาเริ่ม วันที่วิ้นสุด ถึงเวลา
 1. วันตรุษจีน  Fri. 16/02/2018  00:00  Fri. 16/02/2018  23:59
 2. วันมาฆบูชา  Thu. 01/03/2018  00:00  Thu. 01/03/2018  23:59
 3. วันจักรี  Fri. 06/04/2018  00:00  Fri. 06/04/2018  23:59
 4. วันสงกรานต์  Fri. 13/04/2018  00:00  Mon. 16/04/2018  23:59
 5. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 21/04/2018  00:00  Sun. 22/04/2018  23:59
 6. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 28/04/2018  00:00  Sun. 29/04/2018  23:59
 7. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 05/05/2018  00:00  Sun. 06/05/2018  23:59
 8. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 12/05/2018  00:00  Sun. 13/05/2018  23:59
 9. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 19/05/2018  00:00  Sun. 20/05/2018  23:59
 10. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 26/05/2018  00:00  Sun. 27/05/2018  23:59
 11. วันวิสาขบูชา  Tue. 29/05/2018  00:00  Tue. 29/05/2018  23:59
 12. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 02/06/2018  00:00  Sun. 03/06/2018  23:59
 13. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 09/06/2018  00:00  Sun. 10/06/2018  23:59
 14. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 16/06/2018  00:00  Sun. 17/06/2018  23:59
 15. วันอาทิตย์  Sun. 24/06/2018  00:00  Sun. 24/06/2018  23:59
 16. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 30/06/2018  00:00  Sun. 01/07/2018  23:59
 17. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 07/07/2018  00:00  Sun. 08/07/2018  23:59
 18. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 14/07/2018  00:00  Sun. 15/07/2018  23:59
 19. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 21/07/2018  00:00  Sun. 22/07/2018  23:59
 20. วันอาสาฬหบูชา  Fri. 27/07/2018  00:00  Fri. 27/07/2018  23:59
 21. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 28/07/2018  00:00  Sun. 29/07/2018  23:59
 22. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 04/08/2018  00:00  Sun. 05/08/2018  23:59
 23. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 11/08/2018  00:00  Sun. 12/08/2018  23:59
 24. วันหยุดชดเชย วันแม่แห่งชาติ  Mon. 13/08/2018  00:00  Mon. 13/08/2018  23:59
 25. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 18/08/2018  00:00  Sun. 19/08/2018  23:59
 26. อาทิตย์  Sun. 26/08/2018  00:00  Sun. 26/08/2018  23:59
 27. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 01/09/2018  00:00  Sun. 02/09/2018  23:59
 28. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 08/09/2018  00:00  Sun. 09/09/2018  23:59
 29. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 15/09/2018  00:00  Sun. 16/09/2018  23:59
 30. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 22/09/2018  00:00  Sun. 23/09/2018  23:59
 31. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 29/09/2018  00:00  Sun. 30/09/2018  23:59
 32. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 06/10/2018  00:00  Sun. 07/10/2018  23:59
 33. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 13/10/2018  00:00  Sun. 14/10/2018  23:59
 34. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 20/10/2018  00:00  Sun. 21/10/2018  23:59
 35. วันปิยมหาราช  Tue. 23/10/2018  00:00  Tue. 23/10/2018  23:59
 36. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 27/10/2018  00:00  Sun. 28/10/2018  23:59
 37. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 03/11/2018  00:00  Sun. 04/11/2018  23:59
 38. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 10/11/2018  00:00  Sun. 11/11/2018  23:59
 39. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 17/11/2018  00:00  Sun. 18/11/2018  23:59
 40. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 24/11/2018  00:00  Sun. 25/11/2018  23:59
 41. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 01/12/2018  00:00  Sun. 02/12/2018  23:59
 42. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 08/12/2018  00:00  Sun. 09/12/2018  23:59
 43. วันรัฐธรรมนูญ  Mon. 10/12/2018  00:00  Mon. 10/12/2018  23:59
 44. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 15/12/2018  00:00  Sun. 16/12/2018  23:59
 45. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 22/12/2018  00:00  Sun. 23/12/2018  23:59
 46. วันเสาร์-อาทิตย์  Sat. 29/12/2018  00:00  Sun. 30/12/2018  23:59
 47. วันสิ้นปี  Mon. 31/12/2018  00:00  Mon. 31/12/2018  23:59
ติดต่อเจ้าหน้าที่คุณพิสชา โทร. 2376
สำนักทรัพยากรการเรียนรู้คุณหญิงหลง อรรถกระวีสุนทร มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110
โทรศัพท์ 074-282352 โทรสาร 074-282398
©2015-2017 Clib PSU. All rights reserved. Developer: อัษฎายุธ อุบลกาญจน์